select pri.code,pri.Product,pri.warranty,pri.First ,recommend.rec_discount ,recommend.note as rec_note ,'' as pic_had,'' as path,'' as pic_type,recommend.imp,'' as Note ,recommend.rec_srp /*,if(recommend.rec_name='',IF( recommend.`rec_product` = '', pri.Product,pri.Product),recommend.rec_name) AS Product*/ ,pri.menu_id FROM advice_co_th.price pri inner join system_44352001.menu_list_dtl mdtl on pri.menu_dtl_id = mdtl.menu_dtl_id left join advice_co_th.spec_picture sp on pri.code = sp.code left join system_44352001.recommend on pri.code = recommend.rec_code WHERE pri.online_only='T' and ((sp.pic_type ='s' and sp.pic_had <> '' and recommend.rec_discount > 0 and mdtl.menu_dtl_alive = 'T' ) or pri.code like 'D%' ) and mdtl.menu_dtl_id = '012761' GROUP BY pri.code order by pri.Url Wired Network
พบสินค้า 106 รายการ
Converter / Repeater
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0043274'
VDSL-II Converter (1-port) PLANET
(VC-201A)
ประกัน 3 ปี
3,540 บาท
รวม VAT แล้ว
3,900 บาท
ประหยัด 360 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091252'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC110CS)
ประกัน 1 ปี
1,380 บาท
รวม VAT แล้ว
1,490 บาท
ประหยัด 110 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091253'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC111CS)
ประกัน 1 ปี
1,540 บาท
รวม VAT แล้ว
1,690 บาท
ประหยัด 150 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091254'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC112CS)
ประกัน 1 ปี
1,540 บาท
รวม VAT แล้ว
1,690 บาท
ประหยัด 150 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0093502'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC210CS)
ประกัน 1 ปี
1,780 บาท
รวม VAT แล้ว
1,950 บาท
ประหยัด 170 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091251'
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK
(MC100CM)
ประกัน 1 ปี
1,380 บาท
รวม VAT แล้ว
1,490 บาท
ประหยัด 110 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0118501'
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK
(MC200CM)
ประกัน 1 ปี
1,645 บาท
รวม VAT แล้ว
1,890 บาท
ประหยัด 245 บาท

USB Converters
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0101773'
USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter D-LINK
(DUB-1312)
ประกัน 1 ปี
595 บาท
รวม VAT แล้ว
660 บาท
ประหยัด 65 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091222'
USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter TP-LINK
(UE300)
ประกัน 1 ปี
505 บาท
รวม VAT แล้ว
560 บาท
ประหยัด 55 บาท

Gigabit Switching Hub
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083634'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-05-AS) 5 Port
(4")
Life time
1,290 บาท
รวม VAT แล้ว
1,420 บาท
ประหยัด 130 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083635'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-08-AS) 8 Port
(6")
Life time
1,545 บาท
รวม VAT แล้ว
1,690 บาท
ประหยัด 145 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0121457'
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08 (SG250-08-K9-EU) 8 Port Gigabit Smart Switch
(5")
Life time
3,290 บาท
รวม VAT แล้ว
3,780 บาท
ประหยัด 490 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083388'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-16-AS) 16 Port
(11")
Life time
4,240 บาท
รวม VAT แล้ว
4,680 บาท
ประหยัด 440 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0083633'
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-24-AS) 24 Port
(11")
Life time
5,260 บาท
รวม VAT แล้ว
5,790 บาท
ประหยัด 530 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0113235'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10 (SG350-10-K9-EU) 8 Port + 2 Port SFP
(11'')
Life time
5,900 บาท
รวม VAT แล้ว
6,750 บาท
ประหยัด 850 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0123567'
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08HP (SG250-08HP-K9-EU) 8 Port Gigabit PoE Smart Switch
(6")
Life time
6,050 บาท
รวม VAT แล้ว
7,090 บาท
ประหยัด 1,040 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104068'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8PS-LL) 8 Port + 2 Port SFP PoE Power 67W
(11")
Life time
7,870 บาท
รวม VAT แล้ว
7,890 บาท
ประหยัด 20 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0117151'
Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26
(SG220-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP
Life time
7,080 บาท
รวม VAT แล้ว
7,990 บาท
ประหยัด 910 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0108268'
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26HP
(SG250-26HP-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port)
Life time
14,890 บาท
รวม VAT แล้ว
21,000 บาท
ประหยัด 6,110 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0108267'
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26 (SG250-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port Gigabit SFP
(17")
Life time
8,360 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104071'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16TS-LL) 16 Port + 2 Port SFP
(11")
Life time
9,380 บาท
รวม VAT แล้ว
10,590 บาท
ประหยัด 1,210 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122114'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-20 (SG350-20-K9-EU) 16 Port + 2 Port Combo Gigabit SFP + 2 Port Gigabit SFP
(11")
Life time
9,770 บาท
รวม VAT แล้ว
10,990 บาท
ประหยัด 1,220 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0118124'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28 (SG350-28-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP + 2 Port Mini-GBIC
(17")
Life time
11,620 บาท
รวม VAT แล้ว
13,590 บาท
ประหยัด 1,970 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104070'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16PS-LL) 16 Port + 2 Port SFP PoE Power 120W
(17")
Life time
14,400 บาท
รวม VAT แล้ว
15,900 บาท
ประหยัด 1,500 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104073'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24TS-AP) 24 Port + 4 Port SFP
(17")
Life time
17,200 บาท
รวม VAT แล้ว
18,900 บาท
ประหยัด 1,700 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0113234'
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28P (SG350-28P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Mini-GBIC
(17")
Life time
19,330 บาท
รวม VAT แล้ว
22,490 บาท
ประหยัด 3,160 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104072'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24PS-AP) 24 Port + 4 Port SFP PoE Power 195W (17")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Life time
26,500 บาท
รวม VAT แล้ว
35,900 บาท
ประหยัด 9,400 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104075'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48TS-AP) 48 Port + 4 Port SFP (17")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Life time
27,600 บาท
รวม VAT แล้ว
32,990 บาท
ประหยัด 5,390 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104074'
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48PS-AP) 48 Port + 4 Port SFP PoE Power 370W (17")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
Life time
52,100 บาท
รวม VAT แล้ว
57,500 บาท
ประหยัด 5,400 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0106410'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08) 8 Port Easy Smart
(6")
Life time
1,590 บาท
รวม VAT แล้ว
1,750 บาท
ประหยัด 160 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0124024'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005P) 5 Port (4-Port PoE)
(4")
Life time
1,670 บาท
รวม VAT แล้ว
1,830 บาท
ประหยัด 160 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0045166'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1016D) 16 Port
(11")
Life time
2,240 บาท
รวม VAT แล้ว
2,490 บาท
ประหยัด 250 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0045165'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1024D) 24 Port
(11")
Life time
2,960 บาท
รวม VAT แล้ว
3,260 บาท
ประหยัด 300 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111175'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008MP) 8 Port PoE
(11")
Life time
4,470 บาท
รวม VAT แล้ว
4,890 บาท
ประหยัด 420 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084822'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-10P) 8 Port with PoE + 2 Port SFP
(11")
Life time
5,830 บาท
รวม VAT แล้ว
6,450 บาท
ประหยัด 620 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0106413'
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-52) 48 Port + 4 Port Gigabit SFP
(17")
Life time
11,320 บาท
รวม VAT แล้ว
12,490 บาท
ประหยัด 1,170 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0123869'
Gigabit Switching Hub Tenda (TD-SG108) 8 Port
(6")
ประกัน 5 ปี
635 บาท
รวม VAT แล้ว
720 บาท
ประหยัด 85 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0074082'
GigaBit Switching Hub LINKSYS (LGS-308-AP) 8 Port
(4")
Life time
2,720 บาท
รวม VAT แล้ว
3,050 บาท
ประหยัด 330 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0081967'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318-AP) 16 Port + 2 Port g17, g18
(17")
Life time
7,170 บาท
รวม VAT แล้ว
7,890 บาท
ประหยัด 720 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084789'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS326-AP) 26 Port + 2 Port g25, g26
(17")
Life time
8,830 บาท
รวม VAT แล้ว
9,690 บาท
ประหยัด 860 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084842'
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318P-AP) 16 Port PoE + 2 Port SFP
(17")
Life time
12,700 บาท
รวม VAT แล้ว
13,990 บาท
ประหยัด 1,290 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122919'
Gigabit Switching Hub MikroTik (CRS112-8P-4S-IN) 8 Port with PoE + 4 Port SFP
(8")
ประกัน 1 ปี
6,325 บาท
รวม VAT แล้ว
6,950 บาท
ประหยัด 625 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111180'
Gigabit Switching Hub NETGEAR
(GS308P) 8 Port Gigabit POE
ประกัน 9 ปี
2,645 บาท
รวม VAT แล้ว
2,950 บาท
ประหยัด 305 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091609'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S505G) 5 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
515 บาท
รวม VAT แล้ว
590 บาท
ประหยัด 75 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091485'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S808G) 8 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
720 บาท
รวม VAT แล้ว
810 บาท
ประหยัด 90 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091611'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG16) 16 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
2,610 บาท
รวม VAT แล้ว
2,990 บาท
ประหยัด 380 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091619'
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG24) 24 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
3,450 บาท
รวม VAT แล้ว
3,950 บาท
ประหยัด 500 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091235'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008D) 8 Port
(7")
Life time
620 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091234'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG105) 5 Port
(5")
Life time
640 บาท
รวม VAT แล้ว
650 บาท
ประหยัด 10 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0109116'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005P) 5 Port (4-Port PoE)
(5")
Life time
1,615 บาท
รวม VAT แล้ว
1,790 บาท
ประหยัด 175 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091237'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008P) 8 Port (4-Port PoE)
(7")
Life time
2,240 บาท
รวม VAT แล้ว
2,450 บาท
ประหยัด 210 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091239'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024D) 24 Port
(11")
Life time
2,750 บาท
รวม VAT แล้ว
2,990 บาท
ประหยัด 240 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091240'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024) 24 Port
(17")
Life time
3,250 บาท
รวม VAT แล้ว
3,590 บาท
ประหยัด 340 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091241'
Gigabit Switching Hub TP-LINK TP-T2500G-10TS (TL-SG3210) 8 Port + 2 port SFP
(11")
Life time
3,800 บาท
รวม VAT แล้ว
4,290 บาท
ประหยัด 490 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0109550'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1500G-10MPS) 8 Port + 2 port SFP
(11")
Life time
4,340 บาท
รวม VAT แล้ว
5,750 บาท
ประหยัด 1,410 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091242'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008PE) 8 Port
(11")
Life time
4,760 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0101904'
Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-28TS (TL-SG3424) 24 Port + 4 port SFP + 1 RJ45 Console Port
(18")
Life time
8,500 บาท
รวม VAT แล้ว
9,490 บาท
ประหยัด 990 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091243'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1048) 48 Port
(18")
Life time
9,940 บาท
รวม VAT แล้ว
13,490 บาท
ประหยัด 3,550 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0109699'
Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1600G-52TS) 48 Port + 4 port SFP
(18")
Life time
9,980 บาท
รวม VAT แล้ว
10,990 บาท
ประหยัด 1,010 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122897'
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8) 8 Port (1 Port PoE)
(6")
ประกัน 1 ปี
3,930 บาท
รวม VAT แล้ว
4,290 บาท
ประหยัด 360 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0118659'
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-60W) 8 Port (4 Port PoE)
(6")
ประกัน 1 ปี
4,570 บาท
รวม VAT แล้ว
4,990 บาท
ประหยัด 420 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122895'
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-16-150W) 16 Port with PoE + 2 port SFP
(17")
ประกัน 1 ปี
12,050 บาท
รวม VAT แล้ว
13,290 บาท
ประหยัด 1,240 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122900'
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-48) 48 Port + 4 port SFP
(17")
ประกัน 1 ปี
15,750 บาท
รวม VAT แล้ว
17,290 บาท
ประหยัด 1,540 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0122896'
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24-250W) 24 Port with PoE + 2 port SFP (19")
(By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
ประกัน 1 ปี
17,580 บาท
รวม VAT แล้ว
18,990 บาท
ประหยัด 1,410 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0111248'
Gigabit Switching Hub ZyXEL
(GS1100-8HP) 8 Port PoE
Life time
2,970 บาท
รวม VAT แล้ว
3,300 บาท
ประหยัด 330 บาท

Switching Hub
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084093'
Switching Hub CISCO (SF95D-08-AS) 8 Port
(6")
Life time
780 บาท
รวม VAT แล้ว
880 บาท
ประหยัด 100 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084094'
Switching Hub CISCO (SF95D-16-AS) 16 Port
(6")
Life time
1,585 บาท
รวม VAT แล้ว
1,750 บาท
ประหยัด 165 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084095'
Switching Hub CISCO (SF95-24-AS) 24 Port
(11")
Life time
2,780 บาท
รวม VAT แล้ว
2,990 บาท
ประหยัด 210 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0108266'
Switching Hub CISCO SF250-48 (SF250-48-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP + 2 Port SFP
(17")
Life time
9,050 บาท
รวม VAT แล้ว
10,250 บาท
ประหยัด 1,200 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0117500'
Switching Hub CISCO SF250-24P
(SF250-24P-K9-EU) 24 Port PoE
Life time
11,810 บาท
รวม VAT แล้ว
13,490 บาท
ประหยัด 1,680 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0085061'
Switching Hub CISCO SF300-24PP (SF300-24PP-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP
(17")
Life time
16,120 บาท
รวม VAT แล้ว
17,750 บาท
ประหยัด 1,630 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0036218'
Switching Hub D-LINK (DES-1008A) 8 Port
(5")
Life time
275 บาท
รวม VAT แล้ว
310 บาท
ประหยัด 35 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0004827'
Switching Hub D-LINK (DES-1016D) 16 Port
(11")
Life time
910 บาท
รวม VAT แล้ว
1,000 บาท
ประหยัด 90 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0008941'
Switching Hub D-LINK (DES-1024D) 24 Port
(11")
Life time
1,180 บาท
รวม VAT แล้ว
1,290 บาท
ประหยัด 110 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0073845'
Switching Hub D-LINK (DES-1026G) 24 Port + 2 Port Gigabit
(17")
Life time
2,300 บาท
รวม VAT แล้ว
2,550 บาท
ประหยัด 250 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091305'
Switching Hub D-LINK (DES-1210-08P) 8 Port with PoE
(7")
Life time
5,080 บาท
รวม VAT แล้ว
5,390 บาท
ประหยัด 310 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084817'
Switching Hub D-LINK (DES-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port Gigabit + 2 Port SFP
(17")
Life time
9,380 บาท
รวม VAT แล้ว
10,350 บาท
ประหยัด 970 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0078170'
Switching Hub EDIMAX (ES-3305P V2) 5 Port (4")
(Lifetime Forever)
Life time
315 บาท
รวม VAT แล้ว
350 บาท
ประหยัด 35 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0078171'
Switching Hub EDIMAX (ES-3308P V2) 8 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
365 บาท
รวม VAT แล้ว
410 บาท
ประหยัด 45 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091483'
Switching Hub TOTOLINK (S505) 5 Port (3")
(Lifetime Forever)
Life time
260 บาท
รวม VAT แล้ว
290 บาท
ประหยัด 30 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091484'
Switching Hub TOTOLINK (S808) 8 Port (5")
(Lifetime Forever)
Life time
298 บาท
รวม VAT แล้ว
340 บาท
ประหยัด 42 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0104049'
Switching Hub TOTOLINK (SW16D) 16 Port (9")
(Lifetime Forever)
Life time
825 บาท
รวม VAT แล้ว
920 บาท
ประหยัด 95 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0109657'
Switching Hub TOTOLINK (SW24D) 24 Port (11")
(Lifetime Forever)
Life time
1,100 บาท
รวม VAT แล้ว
1,250 บาท
ประหยัด 150 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091486'
Switching Hub TOTOLINK (SW16) 16 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
1,300 บาท
รวม VAT แล้ว
1,490 บาท
ประหยัด 190 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091614'
Switching Hub TOTOLINK (SW24) 24 Port (17")
(Lifetime Forever)
Life time
1,585 บาท
รวม VAT แล้ว
1,820 บาท
ประหยัด 235 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091223'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1005D) 5 Port
(5")
Life time
220 บาท
รวม VAT แล้ว
235 บาท
ประหยัด 15 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091224'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008D) 8 Port
(7")
Life time
255 บาท
รวม VAT แล้ว
280 บาท
ประหยัด 25 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091225'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016D) 16 Port
(11")
Life time
775 บาท
รวม VAT แล้ว
860 บาท
ประหยัด 85 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091226'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016DS) 16 Port
(13")
Life time
980 บาท
รวม VAT แล้ว
1,080 บาท
ประหยัด 100 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091227'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016) 16 Port
(18")
Life time
1,180 บาท
รวม VAT แล้ว
1,290 บาท
ประหยัด 110 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091228'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024D) 24 Port
(11")
Life time
1,290 บาท
รวม VAT แล้ว
1,430 บาท
ประหยัด 140 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091229'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024) 24 Port
(18")
Life time
1,435 บาท
รวม VAT แล้ว
1,550 บาท
ประหยัด 115 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091230'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008P) 8 Port with 4 port PoE
(7")
Life time
1,920 บาท
รวม VAT แล้ว
2,090 บาท
ประหยัด 170 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0113914'
Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016DE) 16 Port
(17")
Life time
2,940 บาท
รวม VAT แล้ว
3,290 บาท
ประหยัด 350 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091232'
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 48 Port
(18")
Life time
3,650 บาท
รวม VAT แล้ว
3,790 บาท
ประหยัด 140 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0123868'
Switching Hub Tenda (TD-S108) 8 Port
(3")
ประกัน 5 ปี
275 บาท
รวม VAT แล้ว
310 บาท
ประหยัด 35 บาท

Lan Card
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0035963'
PCI Lan Card D-LINK (DFE-520TX)
Life time
165 บาท
รวม VAT แล้ว
190 บาท
ประหยัด 25 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0069056'
PCI Lan Card D-LINK (DGE-528T) Gigabit
Life time
300 บาท
รวม VAT แล้ว
340 บาท
ประหยัด 40 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091487'
PCIe Lan Card TOTOLINK (PX1000) Gigabit
(Lifetime Forever)
Life time
355 บาท
รวม VAT แล้ว
395 บาท
ประหยัด 40 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0091221'
PCIe Lan Card TP-LINK (TG-3468) Gigabit
Life time
340 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 1000 บาทขึ้นไป


Power Over Ethernet Adapter
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0092785'
Power Over Ethernet Adapter ALFA
(PSE-1000GU) Gigabit
ประกัน 1 ปี
895 บาท
รวม VAT แล้ว
990 บาท
ประหยัด 95 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0084846'
Power Over Ethernet Adapter LINKSYS
(LACPI30-AP) Gigabit High Power
ประกัน 1 ปี
2,040 บาท
รวม VAT แล้ว
2,090 บาท
ประหยัด 50 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0023819'
Power Over Ethernet Adapter PLANET
(POE-100SK)
Life time
1,735 บาท
รวม VAT แล้ว
1,900 บาท
ประหยัด 165 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0090391'
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI
(POE-24V-1A)
ประกัน 1 ปี
680 บาท
รวม VAT แล้ว
770 บาท
ประหยัด 90 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0116678'
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI
(POE-48-24W-G)
ประกัน 1 ปี
735 บาท
รวม VAT แล้ว
800 บาท
ประหยัด 65 บาท
select bandle,quantity_ from advice_co_th.branch_bandle where code='A0089679'
Passive Power Over Ethernet Adapter Injector ALFA + Splitter Kit
ประกัน 1 ปี
225 บาท
รวม VAT แล้ว
260 บาท
ประหยัด 35 บาท