Time
เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00 - 18.00 น.
Warranty
ของแท้ประกันศูนย์
Delivery
1,000 บาทขึ้นไปส่งฟรี
Facebook
@Headdaddy
Line
@Headdaddy

select pri.menu_group_id,pri.code,pri.Product,pri.warranty,pri.First ,recommend.rec_discount ,recommend.note as rec_note ,'' as pic_had,'' as path,'' as pic_type,recommend.imp,'' as Note ,recommend.rec_srp /*,if(recommend.rec_name='',IF( recommend.`rec_product` = '', pri.Product,pri.Product),recommend.rec_name) AS Product*/ ,pri.menu_id FROM advice_co_th.price pri left join system_44352001.recommend on pri.code = recommend.rec_code WHERE pri.menu_group_id != '19' and pri.online_only='T' and ((recommend.rec_discount > 0 ) or pri.code like 'D%' ) and pri.menu_dtl_id = '024895' GROUP BY pri.code order by pri.Url Cable Fiber Optic
พบสินค้า 14 รายการ
Fiber Optic
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0128330' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK (UFP522D31-01/LC-LC) 1M.
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK
(UFP522D31-01/LC-LC) 1M.
Life time
220 บาท
รวม VAT แล้ว
270 บาท
ประหยัด 50 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0128328' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK (UFP562D31-03/SC-LC) 3M.
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK
(UFP562D31-03/SC-LC) 3M.
Life time
220 บาท
รวม VAT แล้ว
270 บาท
ประหยัด 50 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0120946' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK (UFP542D31-03/ST-LC) 3M.
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK
(UFP542D31-03/ST-LC) 3M.
Life time
230 บาท
รวม VAT แล้ว
280 บาท
ประหยัด 50 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0152847' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK (UFP422D31-03/LC-LC) 3M.
Cable Fiber Duplex Multi-Mode LINK
(UFP422D31-03/LC-LC) 3M.
Life time
250 บาท
รวม VAT แล้ว
310 บาท
ประหยัด 60 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0140414' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Single-Mode LINK (UFP922D31-03) 3M.
Cable Fiber Duplex Single-Mode LINK
(UFP922D31-03) 3M.
Life time
230 บาท
รวม VAT แล้ว
290 บาท
ประหยัด 60 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0152138' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Single-Mode LINK (UFP966D31-03/SC-SC) 3M.
Cable Fiber Duplex Single-Mode LINK
(UFP966D31-03/SC-SC) 3M.
Life time
230 บาท
รวม VAT แล้ว
290 บาท
ประหยัด 60 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0113358' and sp.pic_type='s'
Cable Fiber Duplex Single-Mode LINK (UFP942D31-03/ST-LC) 3M.
Cable Fiber Duplex Single-Mode LINK
(UFP942D31-03/ST-LC) 3M.
Life time
230 บาท
รวม VAT แล้ว
290 บาท
ประหยัด 60 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0124090' and sp.pic_type='s'
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK (UT-9125D-10)
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK
(UT-9125D-10)
Life time
490 บาท
รวม VAT แล้ว
620 บาท
ประหยัด 130 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0128463' and sp.pic_type='s'
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK (UT-9125D-00)
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK
(UT-9125D-00)
Life time
540 บาท
รวม VAT แล้ว
690 บาท
ประหยัด 150 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0137486' and sp.pic_type='s'
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK (UT-9113WD-20)
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK
(UT-9113WD-20)
Life time
630 บาท
รวม VAT แล้ว
790 บาท
ประหยัด 160 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0136844' and sp.pic_type='s'
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK (UT-9125D-02)
SFP Media TRANSCEIVER MODULE LINK
(UT-9125D-02)
Life time
690 บาท
รวม VAT แล้ว
850 บาท
ประหยัด 160 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0158022' and sp.pic_type='s'
SFP MediaTRANSCEIVER MODULE LINK (UT-9310A-00)
SFP MediaTRANSCEIVER MODULE LINK
(UT-9310A-00)
ประกัน 1 ปี
790 บาท
รวม VAT แล้ว
990 บาท
ประหยัด 200 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0158126' and sp.pic_type='s'
SFP MediaTRANSCEIVER MODULE LINK (UT-9310A-10)
SFP MediaTRANSCEIVER MODULE LINK
(UT-9310A-10)
ประกัน 1 ปี
1,640 บาท
รวม VAT แล้ว
1,990 บาท
ประหยัด 350 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0153579' and sp.pic_type='s'
SFP Copper Cable LINK (UT-9600P-05)
SFP Copper Cable LINK (UT-9600P-05)
ประกัน 3 ปี
1,190 บาท
รวม VAT แล้ว
1,490 บาท
ประหยัด 300 บาท