Time
เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00 - 18.00 น.
Warranty
ของแท้ประกันศูนย์
Delivery
1,000 บาทขึ้นไปส่งฟรี
Facebook
@Headdaddy
Line
@Headdaddy

select pri.menu_group_id,pri.code,pri.Product,pri.warranty,pri.First ,recommend.rec_discount ,recommend.note as rec_note ,'' as pic_had,'' as path,'' as pic_type,recommend.imp,'' as Note ,recommend.rec_srp /*,if(recommend.rec_name='',IF( recommend.`rec_product` = '', pri.Product,pri.Product),recommend.rec_name) AS Product*/ ,pri.menu_id FROM advice_co_th.price pri left join system_44352001.recommend on pri.code = recommend.rec_code WHERE pri.menu_group_id != '19' and pri.online_only='T' and ((recommend.rec_discount > 0 ) or pri.code like 'D%' ) and pri.menu_dtl_id = '024960' GROUP BY pri.code order by pri.Url Media Converter
พบสินค้า 9 รายการ
Multi Mode
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0130056' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter SFP TP-LINK (MC220L)
Ethernet Media Converter SFP TP-LINK
(MC220L)
ประกัน 1 ปี
690 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0091251' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC100CM)
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK
(MC100CM)
ประกัน 1 ปี
965 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0118501' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC200CM)
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK
(MC200CM)
ประกัน 1 ปี
1,150 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป

Single Mode
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0142329' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (TL-FC311A-2)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(TL-FC311A-2)
ประกัน 1 ปี
615 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0091253' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC111CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC111CS)
ประกัน 1 ปี
690 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0091254' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC112CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC112CS)
ประกัน 1 ปี
690 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0091252' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC110CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC110CS)
ประกัน 1 ปี
935 บาท
รวม VAT แล้ว
ส่งฟรี! เมื่อซื้อครบ 500 บาทขึ้นไป
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0093502' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK
(MC210CS)
ประกัน 1 ปี
1,090 บาท
รวม VAT แล้ว
1,135 บาท
ประหยัด 45 บาท
select * from advice_co_th.spec_picture sp left join advice_co_th.price p on p.code = sp.code WHERE sp.code='A0128109' and sp.pic_type='s'
Ethernet Media Converter Single Mode LINK (UT-0216E-SM30)
Ethernet Media Converter Single Mode LINK
(UT-0216E-SM30)
ประกัน 1 ปี
3,635 บาท
รวม VAT แล้ว
4,190 บาท
ประหยัด 555 บาท